|
|
| ชื่อแบรนด์: | Turboo |
| เลขรุ่น: | L129 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7-15 วัน |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C, ที/ที, |
ขายร้อน L129 ทริปโปดประตู turnstile ด้วยความปลอดภัยและความน่าเชื่อถือสูง
L129 ประตูทริปโพด์เป็นช่องประตูที่มีรูปร่างเรียบง่าย, ค่าประสิทธิภาพสูง, ความปลอดภัยและความน่าเชื่อถือสูง, ซึ่งสามารถทําการผ่านเพียงครั้งเดียวได้อย่างมีประสิทธิภาพหัวล็อคและแท่งล็อคของประตู tripod turnstile ผลิตจาก 304 สแตนเลส, และสตาร์ดล็อคและหัวล็อคถูกผสมกันอย่างเท่าเทียมกัน สวยงาม ไม่ง่ายที่จะหล่น ความสามารถกันฝุ่นและกันน้ํา มีความสามารถในการปรับตัวต่อสิ่งแวดล้อมที่ดี เหมาะสําหรับภายในและภายนอก
| เลขรุ่น: | L129 |
| ขนาดสินค้า: | 1000*230*960 มม. |
| ความกว้างการผ่าน: | 550 มม. |
| น้ําหนักสะสม: | 26 กิโลกรัม |
| ความหนา: | ร่าง 0.8 มิลลิเมตร + หลังคาด้านบน 1 มิลลิเมตร |
| วัสดุ | SUS304 |
| การเคลื่อนไหว: | เครื่องย้อนสตริปโด้แบบปรับปรุงกันหาง (มีฮิดรอลิกดัมเปอร์) |
| เซนเซอร์อินฟราเรด | NA |
| อัตราการผ่าน: | 35p/m |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24V 50W |
| ความถี่: | 50-60hz |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25 ถึง +70 °C |
| เวลาเปิดล็อค: | 0.2s |
รูปแบบการทํางาน
1. ทางเดียวในทิศทางที่กําหนดไว้
2. ทางเดินเดียวสองทิศทาง
3. การผ่านอิสระในทิศทางที่กําหนด
4เสมอว่างหรือล็อค
![]()
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Turboo |
| เลขรุ่น: | L129 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C, ที/ที, |
ขายร้อน L129 ทริปโปดประตู turnstile ด้วยความปลอดภัยและความน่าเชื่อถือสูง
L129 ประตูทริปโพด์เป็นช่องประตูที่มีรูปร่างเรียบง่าย, ค่าประสิทธิภาพสูง, ความปลอดภัยและความน่าเชื่อถือสูง, ซึ่งสามารถทําการผ่านเพียงครั้งเดียวได้อย่างมีประสิทธิภาพหัวล็อคและแท่งล็อคของประตู tripod turnstile ผลิตจาก 304 สแตนเลส, และสตาร์ดล็อคและหัวล็อคถูกผสมกันอย่างเท่าเทียมกัน สวยงาม ไม่ง่ายที่จะหล่น ความสามารถกันฝุ่นและกันน้ํา มีความสามารถในการปรับตัวต่อสิ่งแวดล้อมที่ดี เหมาะสําหรับภายในและภายนอก
| เลขรุ่น: | L129 |
| ขนาดสินค้า: | 1000*230*960 มม. |
| ความกว้างการผ่าน: | 550 มม. |
| น้ําหนักสะสม: | 26 กิโลกรัม |
| ความหนา: | ร่าง 0.8 มิลลิเมตร + หลังคาด้านบน 1 มิลลิเมตร |
| วัสดุ | SUS304 |
| การเคลื่อนไหว: | เครื่องย้อนสตริปโด้แบบปรับปรุงกันหาง (มีฮิดรอลิกดัมเปอร์) |
| เซนเซอร์อินฟราเรด | NA |
| อัตราการผ่าน: | 35p/m |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24V 50W |
| ความถี่: | 50-60hz |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25 ถึง +70 °C |
| เวลาเปิดล็อค: | 0.2s |
รูปแบบการทํางาน
1. ทางเดียวในทิศทางที่กําหนดไว้
2. ทางเดินเดียวสองทิศทาง
3. การผ่านอิสระในทิศทางที่กําหนด
4เสมอว่างหรือล็อค
![]()
![]()
![]()