|
|
| ชื่อแบรนด์: | Turboo |
| เลขรุ่น: | L129 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 10 วัน |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, T/T |
ครึ่งอัตโนมัติสองทิศ Tripod Turnstile ประตู Barcode Reader Tripod Turnstile
L129 ประตูทริปโพด์เป็นช่องประตูที่มีรูปร่างเรียบง่าย, ค่าประสิทธิภาพสูง, ความปลอดภัยและความน่าเชื่อถือสูง, ซึ่งสามารถทําการผ่านเพียงครั้งเดียวได้อย่างมีประสิทธิภาพหัวล็อคและแท่งล็อคของประตู tripod turnstile ผลิตจาก 304 สแตนเลส, และสตาร์ดล็อคและหัวล็อคถูกผสมกันอย่างเท่าเทียมกัน สวยงาม ไม่ง่ายที่จะหล่น ความสามารถกันฝุ่นและกันน้ํา มีความสามารถในการปรับตัวต่อสิ่งแวดล้อมที่ดี เหมาะสําหรับภายในและภายนอก
| เลขรุ่น: | L129 |
| ขนาดสินค้า: | 1000*230*960 มม. |
| ความกว้างการผ่าน: | 550 มม. |
| น้ําหนักสะสม: | 26 กิโลกรัม |
| ความหนา: | ร่าง 0.8 มิลลิเมตร + ช่องปกด้านบน 1 มิลลิเมตร |
| วัสดุ | SUS304 |
| วัสดุแขน: | 0.9mm SUS304 |
| อัตราการผ่าน: | 35p/m |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24V 50W |
| ความถี่: | 50-60hz |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25 ถึง +70 °C |
1. 90% ของกระบวนการผลิตถูกพัฒนาโดยเราเองเพื่อที่เราสามารถควบคุมต้นทุนและให้ราคาที่แข่งขันตาม
2เราใช้สแตนเลส Baoxin แบรนด์ที่ดีที่สุดในจีน
3พลังงานไฟฟ้าของเราคือแบรนด์ที่ดีที่สุดจากไต้หวัน มิงเวย์ หรือฟูเจีย
4เราใช้กาว 3M นําเข้าจากอเมริกัน แทนกาวกระจกที่พวกอื่นใช้
5. เยอรมนี ผูกเข็มขัด Optibelt และอเมริกัน ผูกเข็มขัด Gates คือเข็มขัดที่เราใช้ตอนนี้
6ตัวชี้วัด LED ของเรานําเข้าจากอเมริกัน Bridgelux และไต้หวัน Epistar LED ชิป
![]()
![]()
![]()
|
| ชื่อแบรนด์: | Turboo |
| เลขรุ่น: | L129 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจกรณีไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, T/T |
ครึ่งอัตโนมัติสองทิศ Tripod Turnstile ประตู Barcode Reader Tripod Turnstile
L129 ประตูทริปโพด์เป็นช่องประตูที่มีรูปร่างเรียบง่าย, ค่าประสิทธิภาพสูง, ความปลอดภัยและความน่าเชื่อถือสูง, ซึ่งสามารถทําการผ่านเพียงครั้งเดียวได้อย่างมีประสิทธิภาพหัวล็อคและแท่งล็อคของประตู tripod turnstile ผลิตจาก 304 สแตนเลส, และสตาร์ดล็อคและหัวล็อคถูกผสมกันอย่างเท่าเทียมกัน สวยงาม ไม่ง่ายที่จะหล่น ความสามารถกันฝุ่นและกันน้ํา มีความสามารถในการปรับตัวต่อสิ่งแวดล้อมที่ดี เหมาะสําหรับภายในและภายนอก
| เลขรุ่น: | L129 |
| ขนาดสินค้า: | 1000*230*960 มม. |
| ความกว้างการผ่าน: | 550 มม. |
| น้ําหนักสะสม: | 26 กิโลกรัม |
| ความหนา: | ร่าง 0.8 มิลลิเมตร + ช่องปกด้านบน 1 มิลลิเมตร |
| วัสดุ | SUS304 |
| วัสดุแขน: | 0.9mm SUS304 |
| อัตราการผ่าน: | 35p/m |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24V 50W |
| ความถี่: | 50-60hz |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25 ถึง +70 °C |
1. 90% ของกระบวนการผลิตถูกพัฒนาโดยเราเองเพื่อที่เราสามารถควบคุมต้นทุนและให้ราคาที่แข่งขันตาม
2เราใช้สแตนเลส Baoxin แบรนด์ที่ดีที่สุดในจีน
3พลังงานไฟฟ้าของเราคือแบรนด์ที่ดีที่สุดจากไต้หวัน มิงเวย์ หรือฟูเจีย
4เราใช้กาว 3M นําเข้าจากอเมริกัน แทนกาวกระจกที่พวกอื่นใช้
5. เยอรมนี ผูกเข็มขัด Optibelt และอเมริกัน ผูกเข็มขัด Gates คือเข็มขัดที่เราใช้ตอนนี้
6ตัวชี้วัด LED ของเรานําเข้าจากอเมริกัน Bridgelux และไต้หวัน Epistar LED ชิป
![]()
![]()
![]()