|
|
| ชื่อแบรนด์: | Turboo |
| เลขรุ่น: | ES3216 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 8 วัน |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C, ที/ที |
ประตูสวิงไร้แปรงกลางแจ้ง เครื่องหมุนสูงถึงกระโปรงเข่า เครื่องอ่าน RFID วัสดุ SUS304
ES3216 ได้ถูกออกแบบมาเพื่อเพิ่มความปลอดภัย สําหรับการติดตั้งภายในและภายนอก มันพร้อมแสง RGB บนแขนสวิงระบบเหล่านี้จะทําให้คุณสามารถควบคุมการเข้าถึงของแต่ละคนในสถานที่ของคุณได้อย่างมีประสิทธิภาพและเรียบร้อยการติดตั้งมันเรียบง่าย เข้าใจง่าย และดูแลได้ง่าย
ทอร์บู โรงเรียนอนุบาลสวิงเทิร์นสเติล เป็นประตูที่มีประสิทธิภาพสูง สําหรับการควบคุมการเข้าถึงเด็กการใช้อย่างฉลาดคุณภาพสูง แข็งแรงและทนทานการให้บริการผู้ใช้งานด้วยการแก้ไขสินค้าที่สมบูรณ์แบบ และสร้างสินค้าช่องทางที่มีคุณภาพสูงอย่างรวดเร็ว.เรายึดถือลูกค้าเป็นศูนย์กลาง เรายึดถืออย่างรอบคอบเพื่อให้ผู้ใช้งานที่มีผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูง
ปริมาตร
| เลขรุ่น: | ES3216 |
| ขนาดสินค้า: | 1400*160*980 มิลลิเมตร |
| ความกว้างการผ่าน: | 600-900 มม. |
| วัสดุของร่างกาย | 1.2 มิลลิเมตร กล่องบน & 0.9 มิลลิเมตรกระเป๋า SUS304 |
| N.W. | กระบวนการเดียว 35KG / กระบวนการสอง 38KG |
| วัสดุของแผ่นปีก: | 10 มิลลิเมตร อะคริลิคโปร่ง + ไฟ RGB |
| มอเตอร์ | DC Brushless 90K 40W |
| เซนเซอร์อินฟราเรด | 6 คู่ |
| อัตราการผ่าน: | 35-40p/m |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24V 150W |
| ระยะเวลาการทํางาน: | 0.2s |
| ความถี่: | 50-60hz |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25 ถึง +70 °C |
| เครื่องควบคุมการเข้า | 1vs2 ไม่มีแปรง มาตรฐาน บอร์ด |
ลักษณะ และ ประโยชน์
|
| ชื่อแบรนด์: | Turboo |
| เลขรุ่น: | ES3216 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กรณีไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C, ที/ที |
ประตูสวิงไร้แปรงกลางแจ้ง เครื่องหมุนสูงถึงกระโปรงเข่า เครื่องอ่าน RFID วัสดุ SUS304
ES3216 ได้ถูกออกแบบมาเพื่อเพิ่มความปลอดภัย สําหรับการติดตั้งภายในและภายนอก มันพร้อมแสง RGB บนแขนสวิงระบบเหล่านี้จะทําให้คุณสามารถควบคุมการเข้าถึงของแต่ละคนในสถานที่ของคุณได้อย่างมีประสิทธิภาพและเรียบร้อยการติดตั้งมันเรียบง่าย เข้าใจง่าย และดูแลได้ง่าย
ทอร์บู โรงเรียนอนุบาลสวิงเทิร์นสเติล เป็นประตูที่มีประสิทธิภาพสูง สําหรับการควบคุมการเข้าถึงเด็กการใช้อย่างฉลาดคุณภาพสูง แข็งแรงและทนทานการให้บริการผู้ใช้งานด้วยการแก้ไขสินค้าที่สมบูรณ์แบบ และสร้างสินค้าช่องทางที่มีคุณภาพสูงอย่างรวดเร็ว.เรายึดถือลูกค้าเป็นศูนย์กลาง เรายึดถืออย่างรอบคอบเพื่อให้ผู้ใช้งานที่มีผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูง
ปริมาตร
| เลขรุ่น: | ES3216 |
| ขนาดสินค้า: | 1400*160*980 มิลลิเมตร |
| ความกว้างการผ่าน: | 600-900 มม. |
| วัสดุของร่างกาย | 1.2 มิลลิเมตร กล่องบน & 0.9 มิลลิเมตรกระเป๋า SUS304 |
| N.W. | กระบวนการเดียว 35KG / กระบวนการสอง 38KG |
| วัสดุของแผ่นปีก: | 10 มิลลิเมตร อะคริลิคโปร่ง + ไฟ RGB |
| มอเตอร์ | DC Brushless 90K 40W |
| เซนเซอร์อินฟราเรด | 6 คู่ |
| อัตราการผ่าน: | 35-40p/m |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24V 150W |
| ระยะเวลาการทํางาน: | 0.2s |
| ความถี่: | 50-60hz |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25 ถึง +70 °C |
| เครื่องควบคุมการเข้า | 1vs2 ไม่มีแปรง มาตรฐาน บอร์ด |
ลักษณะ และ ประโยชน์