| ชื่อแบรนด์: | Turboo |
| เลขรุ่น: | EF3213L |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C, ที/ที |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ขนาด | 1200 × 130 × 980 (มิลลิเมตร) |
| วัสดุ | 1.5mm SPCC พร้อมผิวขาว |
| การเคลื่อนไหว | อุปกรณ์: ประตูความเร็วไร้แปรง ผนังประตู: 10 มิลลิเมตร Acrylic ใส สายผ่าน: 600-900 มม. |
| การควบคุมอิเล็กทรอนิกส์ | บอร์ดควบคุม: 1V2 บอร์ดมาตรฐานไร้แปรง มอเตอร์: DC brushless 60K 40W เซ็นเซอร์ IR: 6 คู่ |
| พลังงาน | 24V 150W |
| อัตราการผ่าน | 35-50 คน/นาที |
| IP | IP4X |
| ชื่อแบรนด์: | Turboo |
| เลขรุ่น: | EF3213L |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจกล่องไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C, ที/ที |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ขนาด | 1200 × 130 × 980 (มิลลิเมตร) |
| วัสดุ | 1.5mm SPCC พร้อมผิวขาว |
| การเคลื่อนไหว | อุปกรณ์: ประตูความเร็วไร้แปรง ผนังประตู: 10 มิลลิเมตร Acrylic ใส สายผ่าน: 600-900 มม. |
| การควบคุมอิเล็กทรอนิกส์ | บอร์ดควบคุม: 1V2 บอร์ดมาตรฐานไร้แปรง มอเตอร์: DC brushless 60K 40W เซ็นเซอร์ IR: 6 คู่ |
| พลังงาน | 24V 150W |
| อัตราการผ่าน | 35-50 คน/นาที |
| IP | IP4X |