| ชื่อแบรนด์: | Turboo |
| เลขรุ่น: | ES1219 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 7-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C, ที/ที |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ขนาด | 280 × 260 × 980 มม. |
| วัสดุ | 1.5mm SUS304 สแตนเลส |
| วัสดุสตาร์ | 0.9mm SUS304 สแตนเลส |
| อุปกรณ์ | เครื่องยืดแบบครึ่งอัตโนมัติ anti-passback tripod |
| เครื่องควบคุม | ป้ายมาตรฐานประตูสามม้วน |
| เซ็นเซอร์ IR | การตั้งค่าแบบมาตรฐาน |
| พลังงาน | 24V 50W |
| อัตราการผ่าน | 35-50 คนต่อนาที |
| การจัดอันดับ IP | IP4X |
| ความชื้น | ≤90% (ไม่เกิดการปนเปื้อน) |
| ชื่อแบรนด์: | Turboo |
| เลขรุ่น: | ES1219 |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
| ราคา: | negotiable |
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพ็คเกจกล่องไม้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | แอล/C, ที/ที |
| รายละเอียด | รายละเอียด |
|---|---|
| ขนาด | 280 × 260 × 980 มม. |
| วัสดุ | 1.5mm SUS304 สแตนเลส |
| วัสดุสตาร์ | 0.9mm SUS304 สแตนเลส |
| อุปกรณ์ | เครื่องยืดแบบครึ่งอัตโนมัติ anti-passback tripod |
| เครื่องควบคุม | ป้ายมาตรฐานประตูสามม้วน |
| เซ็นเซอร์ IR | การตั้งค่าแบบมาตรฐาน |
| พลังงาน | 24V 50W |
| อัตราการผ่าน | 35-50 คนต่อนาที |
| การจัดอันดับ IP | IP4X |
| ความชื้น | ≤90% (ไม่เกิดการปนเปื้อน) |